அட நடிகர் குமார் சிவாஜியின் மனைவி இந்த பிரபல நடிகையா ..? அட நம்பவே முடியலயே .. அடேங்கப்பா இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க்கான ரசிகர்கள்

சினிமா

அட நடிகர் குமார் சிவாஜியின் இந்த பிரபல நடிகையா ..? அட நம்பவே முடியலயே .. அடேங்கப்பா இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க்கான ரசிகர்கள்

நடிகர் குமார் சிவாஜி புரொடக்ஷன்ஸின் அருவடை நால்-ஐ பிரபுவுடன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் இயக்கி சினிமாவிற்கு அறிமுகமானார். இப்படம் நல்ல வி ம ர் சன ங் க ளை வெ ன் ற து மற்றும் அதனை தொடர்ந்து குமார் பல படங்களை தயாரிக்க பல சலுகைகளைப் பெற்றது, இருப்பினும் இளையராஜாவை இசையமைப்பாளராக, பல தயாரிப்பாளர்கள் வி ரு ம் பா த தா ல் பல வ ற் றை நிரா கரி த்த தா க அவர் கு றி ப்பிட்டார்.

இதனால் அவரது ச ந் தை ம தி ப் பு க ணிச மா க க் கு றை ந்து , ஆரம்ப வெற்றியை மீறி இன்னும் மூன்று படங்களை மட்டுமே தயாரித்தது. உ ரு வ த் தை உரு வா க் கி இ ய க் கு வ தற் கா ன அ வ ர து மு டிவு நிதி தோ ல் வி யாகி அவரை தி வாலா க்கி ய து .

2000 களின் முற்பகுதியில், அவர் மீண்டும் தி வா லா வி ன் விளிம்பில் இருந்தார், மேலும் ராம்சந்திரா மற்றும் வெளியிடப்படாத சி வ லி ங்க ம் ஐ.பி.எஸ் உள்ளிட்ட படங்களில், அவரது புரோட்டீஜ் ராஜ் கபூர் வழங்கிய சிறிய வேடங்களில் நடிக்கத் தேர்வு செய்தார். ஷங்கரின் தயாரிப்பு நிறுவனத்தால் ஒரு சலுகை வழங்கப்பட்டதில் அவர் தனது ஆ ச் ச ரிய த் தை வெளிப்படுத்தினார்,

அதன் பிறகு அவர் பல தமிழ் படங்களில் குணசித்திர கதாப்பதிரத்தில் நடித்தார் . அந்தவகைய்யுள் அவருக்கு சிறப்பு சேர்த்த சில படங்கள் , மாயாண்டி குடும்பத்தார் ,தார தப்பட்டை,மிளகா , சரவணன் இருக்க பயமேன் தென்னாலிராமன் ,குருவி போன்ற பல படங்களில் நடித்துள்ளார் இவர் .

இவர் இவரது முதல் படமான அறுவடை நாட்கள் படத்தில் நடித்த நடிகை பல்லவியை காதல் திருமணம் செய்தார் , அவரும் பல படங்கள் மூலம் மக்கள் மனதில் நீங்காது இடம் பிடித்தவர் ஆவார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published.