எஸ்ஜே சூர்யாவுக்கு திருமணமா ?? மணப்பெண் இந்த பிரபலமா .. இதோ வெளியான தகவலை கேட்டு கடும் அ திர்ச் சியான ரசிகர்கள் ..!!

சினிமா

எஸ்ஜே சூர்யாவுக்கு திருமணமா ?? மணப்பெண் இந்த பிரபலமா .. இதோ வெளியான தகவலை கேட்டு கடும் அ திர்ச் சியான ரசிகர்கள் ..!!

எஸ். ஜஸ்டின் செல்வராஜ், அவரது மேடைப் பெயரால் அறியப்பட்ட எஸ். ஜே. சூர்யா ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர், திரைக்கதை எழுத்தாளர், நடிகர், இசையமைப்பாளர், தயாரிப்பாளர் மற்றும் இசையமைப்பாளர் ஆவார், இவர் தமிழ், தெலுங்கு மற்றும்

இந்தி திரைப்படத் துறைகளில் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் நடிகராக விரும்பினார், ஆனால் வசந்த் மற்றும் சபாபதிக்கு உதவியாக இயக்கத் தொடங்கினார்.54 வயதில் நடிகர் எஸ்ஜே சூர்யா திருமணம் செய்ய இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது. பெண் யார்?

முழு விவரம் இந்த வீடியோவில் நீங்களே பாருங்க ..

 

Copyright cineulagam.com

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.