அச்சு அசல் ஆச்சி மனோரமா போலவே இருக்கும் அவரது பேத்தி !! அவங்க யாரென்று தெரியுமா ?? இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

சினிமா

அச்சு அசல் ஆச்சி மனோரமா போலவே இருக்கும் அவரது பேத்தி !! அவங்க யாரென்று தெரியுமா ?? இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

நடிகை மனோரமா தென்னிந்தியத் திரைப்பட நடிகை ஆவார். நகைச்சுவைக் கதாபாத்திரங்களில் தனது திறனை வெளிப்படுத்திய இவர் 1500 திரைப்படங்களுக்கு மேல் நடித்தார். இவர் தமிழ்த் திரையுலகினராலும், தமிழ்த் திரைப்பட ரசிகர்களாலும் ‘ஆச்சி’ என அன்போடு அழைக்கப்பட்டார்.இவர் தென்னிந்தியாவின்

ஐந்து முதலமைச்சர்களுடன் நடித்த பெருமை கொண்டவர். கா. ந. அண்ணாதுரை, மு. கருணாநிதி ஆகிய இருவரும் நாடக மேடைகளில் மனோரமாவுடன் நடித்திருக்கிறார்கள். மனோரமா தனது 78 ஆவது அகவையில் 2015 அக்டோபர் 10 அன்று இரவு 11:00 மணியளவில் மா ரடை ப் பால் சென்னையில் உள்ள தனியார் ம ருத் துவ மனை ஒன்றில் கா லமானார்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.