அட நம்ம மாகாபா-வின் மகளா இது !! இவருக்கு தேவதை போல மகளா ?? இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து அ திர்ச் சியில் உ றைந்த ரசிகர்கள் !!

சினிமா

அட நம்ம மாகாபா-வின் மகளா இது !! இவருக்கு தேவதை போல மகளா ?? இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து அ திர்ச் சியில் உ றைந்த ரசிகர்கள் !!

தமிழ் தொலைக்காட்சிகளில் மிகவும் பிரபலமான தொகுப்பாளர்கள் பலர் உள்ளனர்.அதிலும் முக்கியமாக விஜய் தொலைக்காட்சிக்கு என்றே சில பிரபலங்கள் உள்ளனர்.அப்படி ஒரு பிரபலம் தான் தொகுப்பாளர் மாகாபா, ஆர்ஜே வாக இருந்த அவர் இந்த டிவியில் ஆரம்பத்தில் சின்ன சின்ன நிகழ்ச்சிகளாக தொகுத்து வழங்கி வந்தார்.

இப்போது எந்த நிகழ்ச்சி என்றாலும் Live Telecast என்றாலும் அதில் சாதனை செய்வார். தொலைக்காட்சியில் வரும் எந்த நிகழ்ச்சியை எடுத்துக் கொண்டாலும் இவர் தான் தொகுப்பாளராக உள்ளார்.தொடர்ந்து பல நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கும் மாகாபா அவ்வப்போது தனது குடும்பத்துடன் வெளியேவும் செல்கிறார்.

அண்மையில் Mr&Mrs சின்னத்திரை புகழ் ரோஷினியின் குடும்பத்தினருடன் மாகாபா தனது மகன், மகள், மனைவி என அனைவருடனும் சேர்ந்து புகைப்படம் எடுத்துள்ளார்.அதில் மாகாபாவின் மகன் செம மாடர்ன் உடையில் உள்ளார்.இதோ அந்த புகைப்படம் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Jack (@actorjack_official)

Leave a Reply

Your email address will not be published.