அட பாண்டவர் இல்லம் சீரியல் நடிகரின் நிஜ மனைவி இந்த பிரபல நடிகை தானா .. இதோ யாரென்று பார்த்தால் அ தி ர்ச்சி ஆகிடுவீங்க ..!!

சினிமா

அட பாண்டவர் இல்லம் சீரியல் நடிகரின் நிஜ மனைவி இந்த பிரபல நடிகை தானா .. இதோ யாரென்று பார்த்தால் அ தி ர்ச்சி ஆகிடுவீங்க ..!!

தொலைக்காட்சியில் பல விதமான தொடர்கள் ஒளிபரப்பப்பட்டாலும், மக்களிடத்தில் ஒரு சில தொடர்கள் தான் பிரபலம், அந்த வரிசையில் உள்ள சீரியல் தான் ‘பாண்டவர் இல்லம்’ சீரியல். மக்களிடத்தில் இந்த சீரியல் நல்ல வரவேற்பை பெற்ற ஒரு சீரியல், என்று தான் சொல்ல வேண்டும். பிரபல டிவியில் கடந்த 2019ஆம் ஆண்டில் இருந்து ஒளிபரப்பாகி வரும் சீரியல் பாண்டவர் இல்லம்.இந்த பாண்டவர் இல்லம் சீரியலில் நரேஷ், அப்சர், பாபரி ஜோஷ், ஆர்த்தி என பல நடிகர் நடிகைகள் நடித்து வருகின்றனர்.

இதில் கடந்த 10 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக சின்னத்திரையில் நடித்து வருபவர் தான் நடிகர் அப்சர். இவர் பிரபல நடிகை இந்திரஜா என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்கள் இருவருக்கும் ஒரு மகளும் உள்ளார்.நடிகை இந்திரஜா பிரபல டிவியில் ஒளிபரப்பான வள்ளி

உள்ளிட்ட சில சீரியல்களில் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.இந்நிலையில் நடிகர் அப்சர் தனது மனைவி மற்றும் மகளுடன் இணைந்து எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். இதோ அவருடைய மகள் மற்றும் மனைவியின் புகைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published.