பிரபல காமெடி நடிகர் ம ரு த் து வ ம னை யில் சி கி ச்சை ப ல னி ன் றி ம ர ண ம் .. க டு ம் சோ க த் தில் மூ ழ் கிய ரசிகர்களும் திரையுலகம் ..!!

சினிமா

பிரபல காமெடி நடிகர் ம ரு த் து வ ம னை யில் சி கி ச்சை ப ல னி ன் றி ம ர ண ம் .. க டு ம் சோ க த் தில் மூ ழ் கிய ரசிகர்களும் திரையுலகம் ..!!

பாலிவுட் நகைச்சுவை நடிகர் ராஜூ ஸ்ரீவஸ்தவா(58) மா ர டை ப்பு சி கி ச் சை க்கு பின் ம ர ண ம டை ந்து ள்ளா ர்.பிரபல பாலிவுட் காமெடி நடிகர் ராஜு ஸ்ரீவஸ்தவா. ஸ்டேண்ட் அப் காமெடியனாக வாழ்க்கையை தொடங்கியவர்.அதன் பின்னர் இந்தி படங்களில் சின்ன சின்ன ரோல்களில் நடித்தார். பின்னர்

பிக் பிரதர், பாம்பே டூ கோவா உள்ளிட்ட படங்களில் காமெடியனாக நடித்தார்.இதனிடையே, ஜிம்மில் உடற்பயிற்சி செய்தபோது மா ர டை ப்பு ஏற்பட்டு கடந்த ஆகஸ்ட் 10-ம் தேதி டெல்லி எ ய் ம் ஸ் ம ரு த் து வ னை யி ல் அனுமதிக்கப்பட்டார்.அங்கு, அவருக்கு ஆ ஞ் சி யோ பி ளா ஸ் டி செய்யப்பட்டது.

ஆனால் சுயநினைவின்றி வெண்டிலேட்டர் உதவியுடன் 41 நாட்களாக சி கி ச் சை பெற்றுவந்த நிலையில் இன்று காலை 10:30 மணி அளவில் உ யி ரி ழ ந் தா ர். த ற்போது ராஜு ஸ்ரீவஸ்தவா ம றை ந் த தை அடுத்து திரையுலகினர்கள் அ ஞ் ச லி செலுத்தி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.